Harmonize
Harmonize
  • 584
  • 331 567 409

Video

Harmonize 2019
Views 75K3 months ago
Harmonize YouTube Award
Views 20K5 months ago
Harmonize In Mayotte
Views 52K7 months ago
Harmonize In South Sudan
Views 8K7 months ago
Ruby Never Give Up - COVER
Views 201K7 months ago
HARMONIZE IFTAR KISARAWE
Views 9K8 months ago
HARMONIZE IFTAR - PART 2
Views 33K8 months ago
HARMONIZE IFTAR - PART 1
Views 53K8 months ago

Comments

  • ladhan said
    ladhan said 17 minutes ago

    Uno my favorite song πŸ‘Œ

  • Mary Anneke
    Mary Anneke Hour ago

    Anyone here 2020 with me tujuane halo kwa likes and comments

  • faraji abdilah
    faraji abdilah 2 hours ago

    Ngoma qaliiili mbayaaa

  • Millicent Awuor
    Millicent Awuor 3 hours ago

    I will not give up dear and you too never give up

  • Bahstate Sylla
    Bahstate Sylla 3 hours ago

    Valide

  • lady like alwiya
    lady like alwiya 5 hours ago

    big love kwa konde boy😍😍😍😍😍

  • Fouziya Maisha 001
    Fouziya Maisha 001 6 hours ago

    Ukweli. Wa. Mambo Mongu. Yupo

  • Julieth mdee
    Julieth mdee 8 hours ago

    Lillimtoa h Baba babaaa #UNO

  • ALLAN ANDREW
    ALLAN ANDREW 8 hours ago

    THE SONG AND THE DANCES ARE SO COOL

  • frank chamba
    frank chamba 8 hours ago

    Oooh shit that's big surprise

  • Eliasmaurus Milanz
    Eliasmaurus Milanz 8 hours ago

    oyaa wakunyumbaa najua hii ngoma hainistui tumewaliwaza2 tunasubir dude jingine dondosha babuu! kondeee! boy.

  • Bakali Hamidu
    Bakali Hamidu 9 hours ago

    Wooo this kool

  • Mariam Fritsi
    Mariam Fritsi 9 hours ago

    Hongera sana hamo umebarikiwa sana kwa kuwa una upendo sana na nduguzo wewe ni kioo kweli.big up.28.01.2020.

  • Mariam Fritsi
    Mariam Fritsi 9 hours ago

    Safi sana kijana waoneshe wasanii wenzako kuwa hivi ndivyo inavyotakiwa wasijioneshe kwenye mataifa zaidi,na kwao hawakujali,wewe ni poa kabisa.

  • Mariam Fritsi
    Mariam Fritsi 9 hours ago

    Hamo upo vizuri alafu hata baba yako ana mapenzi sana na wewe,baba yipo sambamba anahakikisha mwanae yupo salama.big up mzee wewe ni baba mwema.

  • Mariam Fritsi
    Mariam Fritsi 10 hours ago

    Big up hamo,unaambiwa msahau kwao mtumwa.endelea hivyohivyo,mimi nskupenda sana,huna majivuno wala kiburi,safi sana hamo.πŸ‘

  • musabe benson
    musabe benson 10 hours ago

    ni ukweli kabisa ndugu tuwe na tamaa

  • Mariam Fritsi
    Mariam Fritsi 10 hours ago

    Hamo hongera sana ,wewe unakumbuka ulikotoka ndio maana unajichanganya na wenzio,safi sana kijana mungu akuzidishie sana .Diamond hatumuoni kufanya hayo kwao.

  • Mariam Fritsi
    Mariam Fritsi 10 hours ago

    Ila ninempenda sana hamonise kwa jinsi anavyojichanganya na vijana wenzie,hana maringo mcheshi ,sura yake tuu inamuonesha kuwa ana roho nzuri.endelea hivyo hivyo.πŸ‘

  • Mariam Fritsi
    Mariam Fritsi 10 hours ago

    Sasa hiyo wanayocheza hapo ni kamari?

  • Fatuma Kaisi
    Fatuma Kaisi 11 hours ago

    Nyimbo Kali Kabis kond

  • Mbuthia eric
    Mbuthia eric 13 hours ago

    magix enga on the beat

  • Emma Philip
    Emma Philip 14 hours ago

    Ma best friends

  • Balqis Njuki
    Balqis Njuki 14 hours ago

    Who is here in 2020 ..... gonga like hapa

  • witness mjema
    witness mjema 14 hours ago

    Nimeirudia xababu ya sara

  • Mwajuma Khamisy
    Mwajuma Khamisy 14 hours ago

    Kondeboy for life😍😘2020

  • king ephra
    king ephra 15 hours ago

    This was a piece of work yani iko perfect 2020 but still watching it

  • navanj kiba
    navanj kiba 16 hours ago

    Kondeeeee

  • navanj kiba
    navanj kiba 16 hours ago

    Kondeeeeee

  • barkhad kuraasiye
    barkhad kuraasiye 16 hours ago

    Keep going

  • Elistir Mwirigi97
    Elistir Mwirigi97 17 hours ago

    πŸ‡ΆπŸ‡¦lives in Uruguay but born in kenya give like tukisonga

  • Elistir Mwirigi97
    Elistir Mwirigi97 17 hours ago

    Hiyo maombi ata

  • Grinbone the micropreacher

    Using his fiancee in. This video is dope

  • Grinbone the micropreacher

    Konde boi never disappoints

  • shabani bajah
    shabani bajah 18 hours ago

    Asawee it's 2020.. Asaa Dance kidogo 2020, nataka kucheza yope na kwangwaru πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚ πŸ˜‚

  • Nicholas Kidai
    Nicholas Kidai 18 hours ago

    Wewe ni ndovu simba ni ligi ndogo!.

  • Makuch Bol
    Makuch Bol 19 hours ago

    Nice ever

  • SALEH SPORTS
    SALEH SPORTS 20 hours ago

    0:55 best part starts

  • SALEH SPORTS
    SALEH SPORTS 20 hours ago

    2:11 best part starts

  • Rayan Ndizeyes

    sijawayi kushoka nyimbo zako

  • Leah Hassan
    Leah Hassan Day ago

    Nionyeshe unavyonipenda mwayaaaa😭😭😭😭πŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯

  • Malgha Bintu
    Malgha Bintu Day ago

    It's my dota birthday tomorrow am going to make a her a vidoe with this sound πŸ’ƒβ€πŸ’ƒπŸ’ƒπŸ’ƒπŸ“’πŸ“’

  • Untold Story
    Untold Story Day ago

    Kenzo my star

  • Untold Story
    Untold Story Day ago

    Waiting for you eagerly on Salvador's 10years in comedy. Ugandans weyayu

  • maguette Dieye DIEYE

    Me SΓ©nΓ©gal I like

  • saidi hamidy
    saidi hamidy Day ago

    nani kaona chen za wcb kama umeziona gonga Like

  • Bettina John
    Bettina John Day ago

    1,1,2020 twnd pamoja

  • Recho Kusilimka

    This is more than kipaji,khaaa

  • Yasin Shaban
    Yasin Shaban Day ago

    Kama unaamini alvokuwa wcB alkuwa anatoa ngoma Kali kuliko xaiv naomba like

  • Upendo Kileo
    Upendo Kileo Day ago

    255 .... 2020

  • mc star
    mc star Day ago

    Guys make suer if you watch music subscribe please give him support

  • mc star
    mc star Day ago

    Keep it up

  • baraka mbisa
    baraka mbisa Day ago

    Harmoooooo

  • Ndevu Ndavo
    Ndevu Ndavo Day ago

    wakenya na alshabaab wamejaribu kuuteka uno

  • Martin Nguema
    Martin Nguema Day ago

    Diamond feat harmonnize super son....

  • Nancy Clerah
    Nancy Clerah Day ago

    Mi akifikaa Apo kwa longway to go huwa narudia like ten times.i will definitely not give up

  • Seif Makamba
    Seif Makamba Day ago

    Kushoto ,kulia ndy Habar ya mjini

  • Seif Makamba
    Seif Makamba Day ago

    Konde Boy fore Bad Tunaipushi Na Audio yetu ya kushoto kulia ifike 1M piga Mashabiki wako tunakupenda

  • Manuari Patrick

    Mpaka leo 2020 bado huu ndio wimbowangu Bora kati yanyimbo zahuyu mjuba

  • ISA OKECH
    ISA OKECH Day ago

    eddy kenzo malizia

  • Consolatha Kokwenda

    Harmonise ur de bext always mondy awez kukupata kwa chochote nakuombea uwe mbuge πŸ’‹β€πŸ’™πŸ’šπŸ’›πŸ’žπŸ’Ÿ

  • Ψ¬Ψ§Ψ¨Ψ± Ψ§Ω„Ω…ΨΉΩ…Ψ±ΩŠ

    Any one here from Uganda same likes plz πŸ’ƒπŸ’ƒπŸ’ƒπŸ’ƒπŸ’ƒπŸ’ƒπŸ’ƒπŸ’ƒ

  • Ψ¬Ψ§Ψ¨Ψ± Ψ§Ω„Ω…ΨΉΩ…Ψ±ΩŠ

    2020 πŸ’ƒπŸ’ƒπŸ’ƒπŸ’ƒπŸ’ƒsame likes plz

  • SHARZ BOY
    SHARZ BOY Day ago

    Chama la wana goma limetisha kinyamwezi sana like jameni

  • Suleiman Katana

    Nice song broo konde uko juu

  • Luxury Tevy
    Luxury Tevy Day ago

    Blazingβ˜…β˜…β˜…β˜…β˜…

  • Queen Beiber
    Queen Beiber Day ago

    Anyone here this 2020?

  • matthew john
    matthew john Day ago

    Jamani tuwe wakweli uno imebamba sana kushinda baba lao tunaojua hilo gonga like hapo.

  • daniel Lubigili

    Song tamu balaa

  • C S K The great [official]

    ru-clip.com/video/gDdmEM39IdU/video.html

  • Melvin MeloVEVO

    Konde Boy is better ungeimba na Burnaboy pekee

  • Melvin MeloVEVO

    This song is still 2020 hitsong

  • WAASI Fort Gangstars

    Check video za waasi wa tz wakitoa Freestyle ru-clip.com/video/lj32h3g2jWY/video.html

  • Radhia Salum
    Radhia Salum 2 days ago

    Asee konde nomaπŸ‡ΉπŸ‡ΏπŸ‡ΉπŸ‡ΏπŸ‡ΉπŸ‡Ώ

  • NABACWA FLORENCE
    NABACWA FLORENCE 2 days ago

    2020 and am still here...love this song😍😍😍😍😍

  • samadu mohammed
    samadu mohammed 2 days ago

    Daah ,akili na hisia zangu haziamn hki nnachokiona,Hawa watu hawapo pamoja,mungu wabarki Hawa vijana ila maisha yanaenda kas sana

  • HAGENAYEZU Jean
    HAGENAYEZU Jean 2 days ago

    Ndakwemera kabisa kutoka Rwanda

  • Isha Kamara
    Isha Kamara 2 days ago

    Burna Boy is killing me slowly and softly I keep on repeating the hit

  • Isha Kamara
    Isha Kamara 2 days ago

    This hit ehhhhπŸ’ƒπŸ’ƒπŸ’ƒπŸ’ƒπŸ’ƒπŸ’ƒπŸ’ƒ

  • Frankqklin Osao
    Frankqklin Osao 2 days ago

    Still listening to kwangaru,,,, music my dna

  • LilRobby TV
    LilRobby TV 2 days ago

    Tunataka video,,,hiii na ile ya wwewe na maua sama Fanya chapu jeshi

  • djef ardeur
    djef ardeur 2 days ago

    One love

  • Mohd Ali
    Mohd Ali 2 days ago

    Naukubali xanaaa matajiri kutwa wanajipanga matajiri

  • mariam mbula
    mariam mbula 2 days ago

    πŸ˜‚πŸ€©πŸ˜Š

  • Abubakari Rahimu
    Abubakari Rahimu 2 days ago

    Hhili tawi la wcb lipo vizu lisije likanyaika kama tawi la rich mavok

  • Marry Soko
    Marry Soko 2 days ago

    Nimecheka hiyo nguo ya mistari cjui harmo anaipendea nn πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ maswali ya Diamond hayo

  • Ali mkubwa
    Ali mkubwa 2 days ago

    Aisee Zanzibar km ulaya

  • Emmy Chepkemoi
    Emmy Chepkemoi 2 days ago

    "...usijenitenda ukaniumiza roho..."

  • Memory Mwila
    Memory Mwila 2 days ago

    I luv this song eish

  • ambar muhidin
    ambar muhidin 2 days ago

    Dawa ya moto ni moto

  • Sarah Zuberi
    Sarah Zuberi 2 days ago

    Wimbo mzuri

  • kasoro salvatore
    kasoro salvatore 2 days ago

    Harmonize na Diamond wakiungana hivi utamu wa nyimbo unapita kiasi .

  • Livingstone Ochwada

    burna boy de fire nah

  • Feysal Wadani
    Feysal Wadani 2 days ago

    Keep going

  • Laya Jen
    Laya Jen 2 days ago

    2020 am inn

  • Saadia Mohamed
    Saadia Mohamed 2 days ago

    Who's still listening in 2020πŸ™Œβ€β€β€β€πŸ”₯πŸ”₯😣πŸ₯€πŸ¦‹πŸ¦‹πŸ’™πŸ’™πŸ’™

  • Mwanaidy Yusuph
    Mwanaidy Yusuph 2 days ago

    Jeshi

  • Lulu Willams
    Lulu Willams 2 days ago

    Amo u still rocking here

  • Zitunah King
    Zitunah King 2 days ago

    I love the so much